báo giá sàn deck h50w1000 tại ninh bình
Khái niệm về sàn Deck H50W1000 tại Ninh Bình
Thông số kĩ thuật của sàn Deck H50W1000 tại Ninh Bình
 Sàn Deck H50W1000 có biên dạng 3 sóng cao 50mm và rộng hiệu dụng là 1000mm, khổ phủ bì sàn phẩm là 1020÷1050mm, là biên dạng được chọn nhiều nhất vì đây là khổ hiệu dụng lớn nhất trên cùng một khổ phôi liệu đầu vào là 1200÷1250mm. Ngoài ra trên bề mặt tấm sàn Deck còn có các gân cứng và độ nhám để tăng độ cứng cáp và độ bám dính của bê tông với bề mặt sàn.